กองลูกเสือวิสามัญวิทยาลัยการอาชีพวารินชำราบ รับการประเมินคุณภาพงานลูกเสือเนตรนารีวิสามัญอาชีวศึกษาภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๕
WARIN SCOUT TEAM
![⚜️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb7/1/16/269c.png)
![⚜️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb7/1/16/269c.png)
![⚜️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb7/1/16/269c.png)
วันที่ ๑๕ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๐๐ น.
นางสุวนิจ สุริยพันตรี ผู้อำนวยลูกเสือโรงเรียนวิทยาลัยการอาชีพวารินชำราบ นายพุฒวัฒน์ กันยะกาญจน์ นางชื่นจิต เดชโยธิน รองผู้อำนวยการลูกเสือโรงเรียน วิทยาลัยการอาชีพวารินชำราบ นำทีมคณะผู้บังคับบัญชาลูกเสือ และตัวแทนลูกเสือวิสามัญ รับการประเมินคุณภาพงานลูกเสือวิสามัญอาชีวศึกษาภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๕ (สถานศึกษาขนาดกลาง)
กองลูกเสือวิสามัญวิทยาลัยการอาชีพวารินชำราบ ขอต้อนรับคณะกรรมการประเมินฯ ทุกท่านด้วยความยินดียิ่งค่ะ ![⚜️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb7/1/16/269c.png)
![⚜️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb7/1/16/269c.png)
![⚜️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb7/1/16/269c.png)
![⚜️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb7/1/16/269c.png)
![⚜️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb7/1/16/269c.png)
![⚜️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb7/1/16/269c.png)