วันที่ ๓๐ มกราคม ๒๕๖๖ วิทยาลัยการอาชีพวารินชำราบ นำโดย นางสุวนิจ สุริยพันตรี ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพวารินชำราบ ได้เข้าปฏิบัติหน้าที่กรรมการการแข่งขันทักษะ ฯ ระดับชาติ งานประชุมวิชาการองค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย ระดับชาติ ครั้งที่ 31 ปีการศึกษา 2565 ณ วิทยาลัยเทคนิคระยอง
![](https://scontent.fbkk20-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/328136958_5544168482377339_7057898211003269345_n.jpg?stp=dst-jpg_p417x417&_nc_cat=110&ccb=1-7&_nc_sid=730e14&_nc_ohc=XIciYTX3Uf4AX-p6Hhs&_nc_ht=scontent.fbkk20-1.fna&oh=00_AfD0KZnTgYm-_LWB4z6Ftsjtz8Psm1O7jNaiZyVnGq-kiA&oe=63DE3B6C)
“ WIC TOGETHER SMART ATTITUDE ล้ำเลิศทักษะ มีคุณธรรมจริยะ เปี่ยมพละปัญญา มุ่งพัฒนาชาติ “
– – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – –
วันที่ ๓๐ มกราคม ๒๕๖๖ วิทยาลัยการอาชีพวารินชำราบ
นำโดย นางสุวนิจ สุริยพันตรี ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพวารินชำราบ ได้เข้าปฏิบัติหน้าที่กรรมการการแข่งขันทักษะ ฯ ระดับชาติ งานประชุมวิชาการองค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย ระดับชาติ ครั้งที่ 31 ปีการศึกษา 2565 ณ วิทยาลัยเทคนิคระยอง >>> อ่านต่อ