ทีมแผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ คว้ารางวัล เหรียญเงิน การแข่งขันทักษะการควบคุมหุ่นยนต์เชื่อมอุตสาหกรรม ด้วยเทคโนโลยี CMT ระดับชาติ ณ วิทยาลัยเทคนิคระยอง “ 🏆🏆
วันที่ ๖ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๖ นางสุวนิจ สุริยพันตรี ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพวารินชำราบ กล่าวชมเชยและให้กำลังใจ ทีมแผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ ที่ คว้ารางวัล เหรียญเงิน การแข่งขันทักษะการควบคุมหุ่นยนต์เชื่อมอุตสาหกรรม ด้วยเทคโนโลยี CMT ระดับชาติ ณ วิทยาลัยเทคนิคระยอง “
ในระหว่างวันที่ ๒๙ – ๒ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๖